รายละเอียด บริษัท

  • Shareconn Development

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: อเมริกา , เอเชีย , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001
  • ลักษณะ:Fc-fc Coupler,อะแดปเตอร์ Fc-fc,Fc-fc อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก
ตะกร้าสอบถาม (0)

Shareconn Development

Fc-fc Coupler,อะแดปเตอร์ Fc-fc,Fc-fc อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกของ FC-FC

ใช้ร่วมกันกับ:  

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: CPC 221

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC-FC ใช้เพื่อต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลเข้ากับอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาชุดของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมทั้งอะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก แบบพิเศษชายกับหญิง

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก ซึ่งบางครั้งเรียกอีกอย่างว่า fiber optic coupler เป็นอุปกรณ์ขนาดเล็กที่ออกแบบมาเพื่อยุติหรือเชื่อมต่อสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกหรือขั้วต่อใยแก้วนำแสงระหว่างสองเส้นใยแก้วนำแสง

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงช่วยให้สามารถส่งแหล่งกำเนิดแสงได้มากที่สุดและลดการสูญเสียให้มากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ ในเวลาเดียวกันอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมีประโยชน์ในการลดการแทรกข้อมูลการแลกเปลี่ยนที่ดีและการทำซ้ำได้ Shareconn จัดหาวัสดุที่หลากหลายของแขนผสมพันธุ์และอะแดปเตอร์ไฮบริดรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกแบบพิเศษสำหรับชายและหญิง
Fc Fc CouplerFc AdapterFc Coupler



FC-FC Hybrid Singlemode หรือ Multimode Simplex copper ไฟเบอร์อะแดปเตอร์

สไตล์ FC สไตล์ FC

ใช้ในแอ็พพลิเคชัน Singlemode หรือ Multimode

การออกแบบที่แขวนผนังหรือแขวนฟรี

ฝาป้องกันฝุ่นละอองและการปนเปื้อน

เป็นไปตาม RoHS

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ > ตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์

รูปภาพของผลิตภัณฑ์
  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกของ FC-FC
  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกของ FC-FC
  • ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกของ FC-FC
อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Chris Liu Ms. Chris Liu
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย