สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
Chris Liu Ms. Chris Liu
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Shareconn Development CO.,LTD

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC-FC
อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC-FC

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC-FC

ชนิดการชำระเงิน: T/T
Incoterm: FOB,EXW,FCA
สั่งขั้นต่ำ: 500 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 15 วัน

หยิบใส่ตะกร้า

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: CPC 219

    Medium Transmission: โหมดเดียว

    โครงสร้าง: เซาท์แคโรไลนา

    จำนวนแกน: single-core

    Ferrule Endface: เอฟซี

    รูปร่าง: เป็นมุมฉาก

    ใบสมัคร: โมดูลไฟเบอร์

    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC-PC

    ยี่ห้อ: OEM

    Adapter: SC-FC Adapter

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

    ผลผลิต: 100000/week

    แบรนด์: ODM

    การเดินทาง: Air

    สมุฏฐาน: ประเทศจีน

    ความสามารถในการจัดหา: 20000/day

    ใบรับรอง: ISO

    ท่าเรือ: Dongguan,HK

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC-FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อสายเคเบิลหรือสายเคเบิลไปยังอุปกรณ์เชื่อมต่อใยแก้วนำแสง เราจัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ ไฟเบอร์ออปติก ไฮบริดแบบตัวผู้และตัวเมียเป็นพิเศษ

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก บางครั้งเรียกว่า ไฟเบอร์ออปติก coupler เป็นอุปกรณ์ขนาดเล็กที่ออกแบบมาเพื่อยุติหรือเชื่อมโยงสายไฟเบอร์ออปติกหรือตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกระหว่างสองสายไฟเบอร์ออปติก

ด้วยการเชื่อมต่อตัวเชื่อมต่อสองตัวอย่างแม่นยำอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงทำให้แหล่งแสงถูกส่งมากที่สุดและลดการสูญเสียให้มากที่สุด ในเวลาเดียวกันอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงมีข้อดีของการสูญเสียการแทรกต่ำการแลกเปลี่ยนที่ดีและการทำซ้ำ Shareconn จัดหาแขนจับคู่และอะแดปเตอร์ไฮบริดที่หลากหลายรวมถึงอะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฮบริดแบบตัวผู้และตัวเมียพิเศษ


Fc Sc AdaptersFc Sc Adapter

FC-SC Hybrid Singlemode หรือ Multimode Simplex copper ตัวแปลงไฟเบอร์

สไตล์ FC เป็นสไตล์ SC

ใช้ในแอปพลิเคชัน Singlemode หรือ Multimode

การออกแบบที่แขวนหรือแผงยึดฟรี

ฝาปิดป้องกันฝุ่นละอองและสิ่งปนเปื้อน

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

ประเภทผลิตภัณฑ์ : อะแดปเตอร์ > ตัวเชื่อมต่ออะแดปเตอร์

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้

ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว

Related Products List